Tsarin Tsarin Kariyar Walƙiya a cikin Dakin Kwamfuta na Sadarwar

Tsarin Tsarin Kariyar Walƙiya a cikin Dakin Kwamfuta na Sadarwar 1. Tsarin kariya na walƙiya Tsarin ƙasa na kariyar walƙiya wani muhimmin tsarin ƙasa ne don kariyar ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun kayan aiki na yanzu da ɗakunan kayan aiki, wanda galibi yana tabbatar da babban amincin kayan aikin kuma yana hana cutar da walƙiya. Dakin kwamfuta na cibiyar cibiyar sadarwa wuri ne mai ƙimar kayan aiki mai girma. Da zarar walƙiya ta faru, za ta haifar da asara mara ƙima ga tattalin arziƙi da tasirin zamantakewa. Dangane da abubuwan da suka dace na ma'aunin IEC61024-1-1, yakamata a saita matakin kariyar walƙiya na ɗakin komputa na tsakiya azaman ƙirar ma'auni guda biyu. A halin yanzu, babban ɗakin rarraba wutar lantarki na ginin yana samar da kariyar walƙiya ta farko bisa ga ƙayyadaddun ƙirar kariyar walƙiya. na'urar). Mai kariyar karuwa yana ɗaukar samfuri mai zaman kansa kuma yakamata ya sami alamar ƙararrawa ta gazawa. Lokacin da walƙiya ta bugi module kuma ta kasa, za'a iya maye gurbin na'urar ita kaɗai ba tare da maye gurbin gabaɗayan mai kariya ba. Babban ma'auni da alamomi na kamannin walƙiya mai haɗaɗɗiyar haɗaɗɗiyar sakandare da sakandare: kwararar lokaci-ɗaya: ≥40KA (8/20μs), lokacin amsawa: ≤25ns 2. Tsarin tsarin ƙasa Dakin sadarwar kwamfuta yakamata ya kasance yana da filaye guda huɗu masu zuwa: ƙasan DC na tsarin kwamfuta, filin aiki na AC, filin kariyar AC da filin kariya na walƙiya. Juriya na kowane tsarin ƙasa shine kamar haka: 1. Juriya na ƙasa na DC na kayan aikin kwamfuta bai wuce 1Ω ba. 2. Rashin juriya na ƙasa na kariyar kariyar AC bai kamata ya fi 4Ω ba; 3. Rashin juriya na ƙasa na kariyar walƙiya bai kamata ya fi 10Ω ba; 4. Rashin juriya na ƙasa na AC wurin aiki bai kamata ya fi 4Ω ba; Kariyar walƙiya da tsarin ƙasa na ɗakin kayan aikin cibiyar sadarwa shima ya haɗa da: 1. Haɗin daidaituwa a cikin ɗakin kayan aiki An saita bas ɗin ƙasa mai siffar zobe a cikin ɗakin kayan aikin cibiyar sadarwa. Kayan aiki da chassis a cikin ɗakin kayan aiki an haɗa su da busbar ƙasa a cikin nau'in haɗin haɗin nau'in S, kuma an shimfiɗa su a ƙarƙashin goyon bayan bene mai tasowa tare da 50 * 0.5 tagulla-platinum. 1200 * 1200 Grid, kwanciya 30 * 3 (40*4) kaset na jan karfe a kusa da dakin kayan aiki. Kaset ɗin jan ƙarfe suna sanye da tashoshi na ƙasa na musamman. Dukkan kayan ƙarfe a cikin ɗakin kayan aiki an kafa su tare da wayoyi masu laushi masu laushi da aka haɗa da ginin. ƙasa mai kariya. Duk wayoyi na ƙasa (ciki har da kayan aiki, masu karewa, ƙwanƙwasa waya, da dai sauransu) da ƙwanƙolin ƙarfe na ƙarfe a cikin aikin ya kamata su kasance gajere, lebur da madaidaiciya, kuma juriya na ƙasa ya zama ƙasa da ko daidai da 1 ohm. 2. Tsarin garkuwar dakin kwamfuta Karewa na dukan ɗakin kayan aiki shine garkuwar hexahedral tare da faranti na karfe mai launi. An yi wa farantin garkuwar wuta ba tare da wani lahani ba a baya, kuma jikin bangon yana kwance a ƙasa da wurare 2 tare da bas ɗin ƙasa a kowane gefe. 3. Zayyana na'urar kasa a cikin dakin kwamfuta Saboda manyan buƙatun juriya na ƙasa na ɗakin cibiyar sadarwa, an ƙara na'urar ta wucin gadi kusa da ginin, kuma an kori ƙarfe na galvanized angle 15 a cikin ramin grid na ƙasa, an yi masa walda da ƙarfe mai lebur, kuma an cika shi da wakili mai rage juriya. Ana gabatar da ƙasa a tsaye na ɗakin kayan aiki ta hanyar 50mm² multi-strand jan karfe core waya.

Lokacin aikawa: Jul-22-2022