Menene kariyar karuwa?

Menene kariyar karuwa? Surge Protector, wanda kuma ake kira walƙiya, na'urar lantarki ce da ke samarwa kariyar aminci don kayan aikin lantarki daban-daban, kayan aiki, da layin sadarwa. Lokacin da karu na yanzu ko ƙarfin lantarki ke haifar da kwatsam a cikin da'irar lantarki ko da'irar sadarwa saboda tsangwama na waje, mai karewa zai iya gudanarwa da shunt a cikin ɗan gajeren lokaci, don hana karuwa daga lalata wasu kayan aiki a cikin kewaye. Me ya sa muke buƙatar mai karewa? Bala'in walƙiya na ɗaya daga cikin manyan bala'o'in halitta. Kowace shekara, akwai hasarar rayuka da asarar dukiya marasa adadi sakamakon bala'in walƙiya a duniya. Tare da babban aikace-aikacen kayan aiki na lantarki da na'ura mai mahimmanci, a can suna ƙara lalacewa ga tsarin da kayan aiki da ke haifar da wuce haddi na walƙiya da walƙiya electromagnetic bugun jini. Saboda haka, yana da matukar muhimmanci a magance walƙiya matsalolin kare bala'i na gine-gine da tsarin bayanan lantarki da zaran mai yiwuwa. Tare da ƙaƙƙarfan buƙatun kayan aiki masu alaƙa don kariyar walƙiya, shigar da masu kariyar hawan jini don murkushe tashin hankali da wuce gona da iri nan take layin, da kuma overcurrent akan layin fitarwa ya zama muhimmin sashi na zamani fasahar kariyar walƙiya. Yaya mai kariyar karuwa ke aiki? Ka'idar aiki na samfurinmu ita ce: lokacin da babu wuce gona da iri, samfurin yana ciki kashe jihar, kuma juriya ba ta da iyaka. Lokacin da akwai overvoltage a cikin tsarin, da samfurin yana cikin rufaffiyar jihar kuma juriya ba ta da iyaka, kuma na ciki abubuwan da aka gyara za su matsa ƙarfin lantarki a cikin takamaiman kewayon. , A halin yanzu gudana ta cikin za a tsotse layin kuma a cire. Bayan an gama fitarwa, samfurin ya dawo zuwa babban juriya (jihar da aka cire) ta yadda ba za ta sami wasu tasiri ba kayan aiki. Menene mahimman ma'auni na mai karewa? 1.The max ci gaba da aiki ƙarfin lantarki (Uc): Yana nufin matsakaicin tasiri darajar AC ƙarfin lantarki ko DC wanda za'a iya ci gaba da amfani da shi zuwa SPD. 2.Max fitarwa na yanzu (Imax): Yana nufin iyakar fitarwa na yanzu wanda SPD zai iya jure sau ɗaya ta amfani da 8/20μs na yanzu don tasiri SPD. 3.Minimun fitarwa na yanzu (A): Yana nufin fitarwa na halin yanzu wanda SPD zai iya aiki kullum 4.Protection matakin: Matsakaicin ƙimar ƙarfin lantarki tsakanin ma'auni na SPD a cikin kasancewar overvoltage.lt babban siga ne don zaɓar daidai SPD; dole ne a ɗauki lissafinsa dangane da ƙarfin ƙarfin ƙarfin kayan aikin da zai kasance kariya. Menene THOR ke yi? Tun lokacin da aka kafa shi, Thor ya kasance mai bin walƙiya na duniya Matsayin kariya (IEC61643-1) kuma yana da alhakin samarwa da bincike da ci gaban masu karewa. Kayayyakin sun haɗa da masu kariyar wutar lantarki, Photovoltaic surge masu kare kariya, masu kariyar karuwar masana'antu, da masu kariyar karuwar hanyoyin sadarwa, masu kare sigina, da sauransu don samarwa masu amfani da mafi kyawun zaɓuɓɓuka don walƙiya kayayyakin kariya.

Lokacin aikawa: Jul-16-2021